



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
VIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
IDARA YA UHAMIAJI**



Tarehe: 06 Januari, 2026

**TAARIFA KWA UMMA
KUHUSU AJIRA ZA UHAMIAJI**

Kufuatia changamoto ya kimfumo iliyojitokeza kwa baadhi ya waombaji wa nafasi za ajira za Uhamiaji ngazi ya Shahada, Idara inapenda kuwajulisha kwamba changamoto hiyo tayari imetatuliwa. Hivyo, waombaji wanashauriwa kuendelea kutuma maombi yao kupitia mfumo. Aidha, Idara inaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza.

Imetolewa na:

SSI. Paul J. Mselle
Msemaji wa Uhamiaji.
06 Januari, 2026