JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
IDARA YA UHAMIAJI

TAARIFA KWA UMMA
YAH: MABADILIKO YA TAREHE YA KUITWA CHUONI.

Kamishna Jenerali wa Uhamiaji anawatangazia vijana wote waliochaguliwa
kujiunga na Mafunzo ya Awali ya Uhamiaji, ambao walitakiwa kuripoti katika
chuo cha Uhamiaji cha Raphael Kubaga kilichopo Mkoani Tanga tarehe 01
Machi, 2025, kuwa wanatakiwa kuripoti rasmi chuoni tarehe 05 Machi, 2025
kuanzia saa 02:00 Asubuhi hadi saa 8:30 mchana.

Atakayeliona tangazo hili awajulishe na wengine.

Imetolewa na;
Kamishna Jenerali wa Uhamiaji
24 Februari, 2025.





