

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
IDARA YA UHAMIAJI**



TAARIFA KWA UMMA

YAH: MABADILIKO YA TAREHE YA KURIPOTI CHUONI

Kamishna Jenerali wa Uhamiaji anawatangazia vijana waliochaguliwa kujiunga na Idara ya Uhamiaji; ambao walitakiwa kuripoti kwenye mafunzo katika Chuo cha Uhamiaji cha **Raphael Kubaga** kilichopo mkoani Tanga tarehe **03 Aprili, 2024** kuwa, wanatakiwa kuripoti rasmi chuoni hapo tarehe **15 Aprili, 2024** kuanzia saa **02.00 asubuhi hadi saa 08.30 mchana.**

Atakayeliona tangazo hili awajulishe na wengine.

Imetolewa na;

**KAMISHNA JENERALI WA UHAMIAJI,
MAKAO MAKUU YA UHAMIAJI,
DODOMA.
02 Aprili, 2024**